Don ƙarshen abokan cinikin motar, suna da matukar damuwa game da girman motar na yanzu, kuma yarda da cewa karami na yanzu, musamman girman na yanzu ana kwatanta shi.
Hanyar kimiyya ita ce: Motar ƙamus iri ɗaya tana gudana a ƙarƙashin yanayin aiki iri ɗaya, kuma amfani da aikin aiki iri ɗaya ana kimanta aikin a cikin wani tabbatacce. A takaice dai, kananan yanzu ba lallai ba ne a adana makamashi, kuma babba a halin yanzu ba lallai ba ne da ƙarancin inganci.
Matakan don inganta ingancin motar. Ajiyayyen mai kuzari ne na motar injiniya, wanda ya shafi sake zagayowar motar, daga ƙira da kuma a ƙasashen da aka yi la'akari da wannan batun don inganta ingancin motar.
Desantar da motocin samar da makamashi mai sarrafa kuzari yana nufin amfani da fasaha na ƙirar ƙirar tsari, Sabuwar Fasaha, Fasaha, Gwaji da Ingantaccen Motar, kuma yana inganta motar.
Mafi kyawun hanyar daga ƙira, abu da tsari don ɗaukar matakan, kamar amfanin da ya dace da isowar sinusoent da sauran matakan singuidal da sauran matakan sinusid da singuidal, matsakaita, matsakaicin haɓaka 4%.
Daga hangen nesa da kare muhalli na kiyashi, motorarrun motorarru sune Trendasar ci gaban duniya, da ƙa'idodin da suka dace da Turai.
Daga hangen nesa na kasa da na duniya da na gida, ya zama dole sosai a inganta mukamin kwamfuta na ci gaba, wanda shi ma ya ci gaba da inganta ci gaban masana'antar ta duniya, amma kuma fitar da kayayyakin samar da masana'antu.
Lokaci: Dec-29-2023