Dangantakar da take tsakaninta ba ta dace da na raga tare da wannan iko amma lambobi daban-daban

Babu-Load ɗin da ke nufin girman halin yanzu lokacin damotabaya jan kaya. Don bayyana girman ba a halin yanzu ba, ana amfani da rabo na yanzu a halin yanzu da aka kimanta na yanzu don nazarin kwatanci. Har zuwa wannan karshen, zamu fara da dangantakar da ke tsakanin darajar ta yanzu da girma.

Lokacin da ƙimar da aka kimanta da wutar lantarki iri ɗaya ne, da ƙimar ta dogara da inganci da ikon motar. Ana iya ganinsa daga yanayin fasaha na samfuran motocin da ke ƙarƙashin iko ɗaya da ƙimar ƙarfin ƙwarewa da ke da yawa na Motors sun fi bambanci sosai. mafi bayyane. Kawai daga tsarin dangantakar girman, ana iya cire shi cewa an daidaita shi a halin da aka kimanta motar da manyan sanduna ma zai zama ya fi girma.

Don motors tare da wannan iko da lambobi daban-daban waɗanda ƙarfin maƙarƙashiya wanda bambanci ba shi da yawa, babban bayyanar shine bambanci a fagen ikon mallaka. Yawancin ba a yi amfani da yanayin halin yanzu ba ana amfani da motocin don haifar da juyawa filin magnetic, kuma girman ta ta yanzu tana da kusanci da ijara a halin yanzu. Sabili da haka, girman ijirin yanzu yana ƙayyade girman ba na yanzu ba.

A cikin lissafin lissafin motoci na yanzu, lokacin farin ciki yana da alaƙa da yawan guntun poo biyu na motar. Kodayake yana da alaƙa da sauran sigogi, tasirin yawan adadin povires sun fi bayyananne. Saboda haka, a ƙarƙashin yanayin ƙarfin, ba mai ɗaukar nauyin motar da ke da sauri wanda ya zama babba. Ganin dangantakar da ke tsakaninta da ke tsakaninta da girman abin da ke faruwa, asalin motar hankali, da akidar don babban abin da bai dace ba za'a iya ƙaddara shi.

Shan kimar asynchronoous uku a matsayin misali, ba sain abin da ya faru na motar da aka kimanta na yanzu, yayin da ba a ɗaukar nauyin da ke gudana na yanzu; Don wasu dalilai na musamman, ba mai ɗaukar kaya na yanzu shine ainihin kusancin da ke cikin yanzu.

Sabili da haka, zamu iya tantance matakin aikin ta hanyar girman ba sain halin yanzu. Koyaya, saboda tasirin juna tsakanin sigogi daban-daban na motar, ba za mu iya kimanta wani siga ko aiki ba bisa girman siga ɗaya.

hanyar rumini


Lokaci: Oct-30-2024