Motar Ingantaccen IE1
Ƙayyadewa
| Daidaitacce | IEC60034-30 |
| Girman firam ɗin | 80-355 |
| Fitarwa | 0.18kW-315kW |
| Ajin inganci | IE1 |
| Wutar lantarki/mita | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Digiri na kariya | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Ajin rufin/Matsakaicin yanayin zafi | F/B |
| Shirye-shiryen hawa | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Yanayin zafi na yanayi | -15°C ~+40°C |
| Danshin da ya dace ya kamata ya zama ƙasa da kashi 90% | |
| Tsawon ya kamata ya zama ƙasa da mita 1000 sama da matakin teku | |
| Hanyar sanyaya | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Aiki | S1 |
| Ma'aunin sabis | 1.0 |
Bayanin Yin Oda
● Wannan kundin bayanai ne kawai don bayanin mai amfani. Muna ba da haƙuri da rashin ba da sanarwar gaba game da duk wani canje-canjen samfura.
● Lokacin yin oda, don Allah a ƙayyade nau'in motar, wutar lantarki, ƙarfin lantarki, gudu, ajin rufi, ajin kariya, hanyar hawa, da sauransu.
● Za mu iya tsara da kuma ƙera injina na musamman bisa ga buƙatun abokin ciniki kamar haka
1. ƙarfin lantarki na musamman, mita da ƙarfi
2. azuzuwan kariya na musamman da rufi
3. tare da akwatin tashar hagu, ƙarshen shaft biyu da sandunan musamman
4. Injinan zafi mai yawa ko ƙarancin zafin jiki.
5. Babban tsayi ko amfani a waje
6. Ƙarfin iko mafi girma ko abubuwan sabis na musamman
7. tare da dumama, bearings ko windings PT100, PTC, da sauransu.
8. tare da mai ɓoyewa, bearings masu keɓewa ko kuma tsarin bearings masu keɓewa
9. Sauran buƙatu.









