Motar Ingantaccen IE4
Injinan IE4 Series injin shigar da keji ne wanda aka ƙera bisa ga ƙa'idodin IEC da ingancin makamashi na IE4.
Ƙayyadewa
| Daidaitacce | IEC60034-30 |
| Girman firam ɗin | 80-355 |
| Fitarwa | 0.75kW-315kW |
| Ajin inganci | IE4 |
| Wutar lantarki/mita | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Digiri na kariya | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Ajin rufin/Matsakaicin yanayin zafi | F/B |
| Shirye-shiryen hawa | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Yanayin zafi na yanayi | -15°C ~+40°C |
| Danshin da ya dace ya kamata ya zama ƙasa da kashi 90% | |
| Tsawon ya kamata ya zama ƙasa da mita 1000 sama da matakin teku | |
| Hanyar sanyaya | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Aiki | S1 |
| Ma'aunin sabis | 1.0 |
Marufi
Bayanin Yin Oda
● Wannan kundin bayanai kawai na masu amfani ne. Don Allah a yi haƙuri idan wani canji na samfura ba zai yi ƙarin bayani a gaba ba. Wannan kundin bayanai kawai na masu amfani ne. Don Allah a yi haƙuri idan wani canji na samfura ba zai yi ƙarin bayani a gaba ba.
● Da fatan za a lura da bayanan da aka kimanta lokacin yin oda, kamar nau'in mota, wuta, ƙarfin lantarki, gudu, ajin rufi, ajin kariya, nau'in hawa da sauransu.
● Za mu iya tsara da kuma samar da injina na musamman kamar yadda aka bi bisa ga buƙatar abokin ciniki:
1. Ƙarfin lantarki na musamman, mita da ƙarfi;
2. Ajin kariya na musamman da kuma aji na kariya;
3. Tare da akwatin ƙarshe a gefen hagu, ƙarshen shaft biyu da shaft na musamman;
4. Motar mai yawan zafin jiki ko kuma motar mai ƙarancin zafin jiki;
5. Ana amfani da shi a kan tudu ko a waje;
6. Ƙarfi mafi girma ko kuma wani muhimmin aiki na musamman;
7. Tare da hita, PT100 don bearings ko winding, PTC da sauransu;
8. Tare da na'urar ɓoye bayanai, na'urorin ɓoye bayanai, ko tsarin na'urar ɓoye bayanai;
9. Tare da wasu buƙatu.








