Injinan IE3/IE4 masu ƙarfi
Motar injin Y3 mai ƙarancin ƙarfin lantarki da kuma injin shigar da matakai uku masu ƙarfi, injinan keji na squirrel masu sanyaya fanka ne da aka rufe gaba ɗaya.
Ƙayyadewa
| Daidaitacce | IEC60034 |
| Girman firam ɗin | 355X-450X |
| Fitarwa | 220kW-1000kW |
| Wutar lantarki /mita | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Digiri na kariya | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Ajin rufin/Matsakaicin yanayin zafi | F/B |
| Shirye-shiryen hawa | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Yanayin zafi na yanayi | -15C -+40°C |
| Danshin da ke da alaƙa ya kamata ya zama ƙasa da kashi 90% | |
| Tsayin ya kamata ya zama ƙasa da mita 1000. | |
| Hanyar sanyaya | IC411/IC416 |
| Aiki | S1 |
| Ma'aunin sabis | 1.0 |
Bayanin Yin Oda
● Wannan kundin bayanai kawai na masu amfani ne. Don Allah a yi haƙuri idan wani canji na samfura ba zai yi ƙarin bayani a gaba ba. Wannan kundin bayanai kawai na masu amfani ne. Don Allah a yi haƙuri idan wani canji na samfura ba zai yi ƙarin bayani a gaba ba.
● Da fatan za a lura da bayanan da aka kimanta lokacin yin oda, kamar nau'in mota, wuta, ƙarfin lantarki, gudu, ajin rufi, ajin kariya, nau'in hawa da sauransu.
● Za mu iya tsara da kuma samar da injina na musamman kamar yadda aka bi bisa ga buƙatar abokin ciniki:
1. Ƙarfin lantarki na musamman, mita da ƙarfi;
2. Ajin musamman na rufi da kuma aji na kariya.
3. Tare da akwatin ƙarshe a gefen hagu, ƙarshen shaft biyu da shaft na musamman;
4. Motar mai yawan zafin jiki ko kuma motar mai ƙarancin zafin jiki;
5. Ana amfani da shi a kan tudu ko a waje;
6. Ƙarfi mafi girma ko kuma wani muhimmin aiki na musamman;
7. Tare da hita, PT100 don bearings ko winding, PTC da sauransu;
8. Tare da na'urar ɓoye bayanai, na'urorin ɓoye bayanai, ko tsarin na'urar ɓoye bayanai;
9. Tare da wasu buƙatu.









