Motar Ingantaccen IE2
Ƙayyadewa
| Daidaitacce | IEC60034-30 |
| Girman firam ɗin | 80-355 |
| Fitarwa | 0.18kW-355kW |
| Ajin inganci | IE2 |
| Wutar lantarki/mita | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Digiri na kariya | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Ajin rufin/Matsakaicin yanayin zafi | F\B |
| Shirye-shiryen hawa | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Yanayin zafi na yanayi | -15°C -+40°C |
| Danshin da ya dace ya kamata ya zama ƙasa da kashi 90% | |
| Tsawon ya kamata ya zama ƙasa da mita 1000 sama da matakin teku | |
| Hanyar Sanyaya | IC411/ IC416/IC418/IC410 |
| Aiki | S1 |
| Ma'aunin sabis | 1.0 |
Kayan Aikin Samarwa
Umarnin yin oda
● Wannan kundin bayanai na abokin ciniki ne kawai. Don Allah a yi haƙuri idan akwai wasu canje-canje a cikin samfurin, ba za a yi ƙarin bayani a gaba ba.
● Lokacin yin oda, don Allah a kula da bayanan oda, kamar wutar lantarki, ƙarfin lantarki, gudu, ajin rufi, ajin kariya, nau'in shigarwa, da sauransu na samfurin motar.
● Za mu iya zaɓar ƙira da kuma samar da samfuran motoci na musamman bisa ga buƙatunku.
1. Ƙarfin lantarki na musamman, mitoci da ƙarfi.
2. Ajin kariya na musamman da kuma aji na kariya;
3. Gefen hagu mai akwatin mahaɗi, ƙarshen shaft biyu da shaft na musamman;
4. Injinan zafi mai yawa ko injinan zafi mai ƙarancin zafi;
5. A cikin tsaunuka ko a waje.
6. Ƙarfi mafi girma ko kuma wani muhimmin aiki na musamman.
7. Tare da na'urorin dumama, bearings ko windings na PT100, PTC, da sauransu.
8. Tare da na'urar ɓoye bayanai, na'urar ɓoye bayanai, ko kuma na'urar ɓoye bayanai.
9. Sauran buƙatu.









